Nhà > các sản phẩm > Bộ vi điều khiển MCU > DSPIC33FJ256MC710A-E/PF
DSPIC33FJ256MC710A-E/PF
Mô tả:
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100TQFP
Nhóm:
Bộ vi điều khiển MCU
Thông số kỹ thuật
loại:
Mạch tích hợp (IC) Vi điều khiển nhúng
Gói / Thùng:
100-TQFP
Số lượng I/O.:
85
Nhiệt độ hoạt động:
-40°C ~ 125°C (TA)
Điện áp - Cung cấp (VCC/VDD):
3V ~ 3.6V
DigiKey có thể lập trình:
Đã xác minh
Kích thước ram:
30K x 8
Loại bộ nhớ chương trình:
đèn flash
Kết nối:
CANbus, I²C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART
Bưu kiện:
Khay
Kích thước Eeprom:
Kích thước bộ nhớ chương trình:
256kb (256K x 8)
Loại dao động:
Nội bộ
Ngoại vi:
Brown-out Phát hiện/Đặt lại, DMA, Điều khiển động cơ PWM, POR, PWM, QEI, WDT
Tình trạng sản phẩm:
tích cực
Kích thước lõi:
16-bit
Kiểu lắp:
Gắn bề mặt
Loạt:
Ô tô, AEC-Q100, dsPIC™ 33F
Gói thiết bị nhà cung cấp:
100-TQFP (14x14)
Bộ chuyển đổi dữ liệu:
A/D 24x10/12b
người bán:
Công nghệ vi mạch
Bộ xử lý lõi:
dsPIC
Tốc độ:
40 MIP
Số sản phẩm cơ sở:
DSPIC33FJ256MC710
Lời giới thiệu
dsPIC Automotive, AEC-Q100, dsPIC TM 33F Microcontroller IC 16-Bit 40 MIPs 256KB (256K x 8) FLASH 100-TQFP (14x14)