Nhà > các sản phẩm > Bộ vi điều khiển MCU > DSPIC33FJ128GP708A-I/PT
DSPIC33FJ128GP708A-I/PT
Mô tả:
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 80TQFP
Nhóm:
Bộ vi điều khiển MCU
Thông số kỹ thuật
loại:
Mạch tích hợp (IC) Vi điều khiển nhúng
Gói / Thùng:
80-TQFP
Số lượng I/O.:
69
Nhiệt độ hoạt động:
-40°C ~ 85°C (TA)
Điện áp - Cung cấp (VCC/VDD):
3V ~ 3.6V
DigiKey có thể lập trình:
Không xác minh
Kích thước ram:
16K x 8
Loại bộ nhớ chương trình:
đèn flash
Kết nối:
CANbus, I²C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART
Bưu kiện:
Khay
Kích thước Eeprom:
Kích thước bộ nhớ chương trình:
128KB (128K x 8)
Loại dao động:
Nội bộ
Ngoại vi:
AC'97, Phát hiện/Đặt lại mất điện, DMA, I²S, POR, PWM, WDT
Tình trạng sản phẩm:
tích cực
Kích thước lõi:
16-bit
Kiểu lắp:
Gắn bề mặt
Loạt:
dsPIC™ 33F
Gói thiết bị nhà cung cấp:
80-TQFP (12x12)
Bộ chuyển đổi dữ liệu:
A/D 24x10/12b
người bán:
Công nghệ vi mạch
Bộ xử lý lõi:
dsPIC
Tốc độ:
40 MIP
Số sản phẩm cơ sở:
DSPIC33FJ128GP708
Lời giới thiệu
dsPIC dsPIC TM 33F Microcontroller IC 16-Bit 40 MIPs 128KB (128K x 8) FLASH 80-TQFP (12x12)