Nhà > các sản phẩm > Bộ vi điều khiển MCU > PIC32MX575F256L-80I/PT
PIC32MX575F256L-80I/PT
Mô tả:
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 100TQFP
Nhóm:
Bộ vi điều khiển MCU
Thông số kỹ thuật
loại:
Mạch tích hợp (IC) Vi điều khiển nhúng
Gói / Thùng:
100-TQFP
Số lượng I/O.:
85
Nhiệt độ hoạt động:
-40°C ~ 85°C (TA)
Điện áp - Cung cấp (VCC/VDD):
2.3V ~ 3,6V
DigiKey có thể lập trình:
Không xác minh
Kích thước ram:
64K x 8
Loại bộ nhớ chương trình:
đèn flash
Kết nối:
CANbus, I²C, SPI, UART/USART, USB OTG
Bưu kiện:
Khay
Kích thước Eeprom:
Kích thước bộ nhớ chương trình:
256kb (256K x 8)
Loại dao động:
Nội bộ
Ngoại vi:
Brown-out Phát hiện/Đặt lại, DMA, POR, PWM, WDT
Tình trạng sản phẩm:
tích cực
Kích thước lõi:
Lõi đơn 32 bit
Kiểu lắp:
Gắn bề mặt
Loạt:
PIC® 32MX
Gói thiết bị nhà cung cấp:
100-TQFP (12x12)
Bộ chuyển đổi dữ liệu:
A/D 16x10b
người bán:
Công nghệ vi mạch
Bộ xử lý lõi:
MIPS32® M4K™
Tốc độ:
80 MHz
Số sản phẩm cơ sở:
PIC32MX575
Lời giới thiệu
MIPS32® M4KTM PIC® 32MX Microcontroller IC 32-Bit đơn lõi 80MHz 256KB (256K x 8) FLASH 100-TQFP (12x12)